Ngày 01 tháng 7 năm 2024 tại Hội trường công sở thị trấn. Ủy ban nhân dân thị trấn Cành Nàng tổ chức Lễ phát động triển khai Luật Căn cước năm 2023.
Tham gia Lễ phát động có lãnh đạo Đảng ủy, thường trực HĐND, UBND, UBMTTQ, các tổ chức chính trị - xã hội, cán bộ, công chức thị trấn, thành viên Ban Chỉ đạo ANTT thị trấn; Công an thị trấn; Bí thư chi bộ, trưởng khu phố; các thành viên lực lượng bảo vệ ANTT ở cơ sở thị trấn Cành Nàng.
Tham dự có các đồng chí Trương Văn Minh, Ủy viên BCH Đảng bộ huyện - Bí thư Đảng ủy thị trấn; Phạm Văn Lâm, PBT thường trực Đảng ủy - Chủ tịch HĐND; Trịnh Văn Hùng, PBT Đảng ủy - Chủ tịch UBND, cùng các đồng chí trong Ban Thường vụ Đảng ủy thị trấn Cành Nàng.![z5593416007023_071718dda88d16f52f0d644647c9a30f.jpg](/file/thumb/500/637394027.jpg)
Đ/c Trịnh Văn Hùng, PBT Đảng ủy - Chủ tịch UBND thị trấn khai mạc buổi lễ phát động
![z5593416019611_dedf9fd832958d7074642ca09581907b.jpg](/file/thumb/500/637394028.jpg)
Các đại biểu tham dự Lễ phát động triển khai Luật Căn cước
![z5593416025570_8b76af2d9f9b01a5a4e280af0861a697.jpg](/file/thumb/500/637394029.jpg)
Đ/c Cao Bình An, Phó trưởng Công an thị trấn triển khai nội dung Lễ phát động
Tham gia Lễ phát động có lãnh đạo Đảng ủy, thường trực HĐND, UBND, UBMTTQ, các tổ chức chính trị - xã hội, cán bộ, công chức thị trấn, thành viên Ban Chỉ đạo ANTT thị trấn; Công an thị trấn; Bí thư chi bộ, trưởng khu phố; các thành viên lực lượng bảo vệ ANTT ở cơ sở thị trấn Cành Nàng.
Tham dự có các đồng chí Trương Văn Minh, Ủy viên BCH Đảng bộ huyện - Bí thư Đảng ủy thị trấn; Phạm Văn Lâm, PBT thường trực Đảng ủy - Chủ tịch HĐND; Trịnh Văn Hùng, PBT Đảng ủy - Chủ tịch UBND, cùng các đồng chí trong Ban Thường vụ Đảng ủy thị trấn Cành Nàng.
![z5593416007023_071718dda88d16f52f0d644647c9a30f.jpg](/file/thumb/500/637394027.jpg)
Đ/c Trịnh Văn Hùng, PBT Đảng ủy - Chủ tịch UBND thị trấn khai mạc buổi lễ phát động
![z5593416019611_dedf9fd832958d7074642ca09581907b.jpg](/file/thumb/500/637394028.jpg)
Các đại biểu tham dự Lễ phát động triển khai Luật Căn cước
![z5593416025570_8b76af2d9f9b01a5a4e280af0861a697.jpg](/file/thumb/500/637394029.jpg)
Đ/c Cao Bình An, Phó trưởng Công an thị trấn triển khai nội dung Lễ phát động
Sau một thời gian làm việc, buổi Lễ phát động triển khai Luật Căn cước năm 2023 đã thành công tốt đẹp./.
Tin, ảnh: Quốc Tài